สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย

Shenzhen N-net High-Tech Co.,Ltd

ประเภทผลิตภัณฑ์

ตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์แบบเดี่ยวขนาด 1000 เมกะไบต์ - ผู้ผลิต, โรงงาน, ผู้จัดจำหน่ายจากประเทศจีน

(D8d6047fe50d166b3f755429c6d0cfbc รวมผลิตภัณฑ์สำหรับ ตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์แบบเดี่ยวขนาด 1000 เมกะไบต์)

  • ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติล 1000M Fiber ที่ไม่มีการจัดการ

    ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติล 1000M Fiber ที่ไม่มีการจัดการ

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 50000

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    N-net ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกที่ไม่มีการจัดการ 1000M เทคโนโลยีการเปลี่ยนทีดีของ NT-S2100 และสนับสนุน: 1000Base-T และ 1000Base-SX / LX สอดคล้องกับมาตรฐาน IEEE802.3z และ IEEE802.3ab ซึ่งจะแปลงสัญญาณไฟฟ้าของคู่บิด 1000Base-T พร้อมสัญญาณแสง 1000Base-SX / LX ขยายระยะการส่งผ่าน 100 ม. ถึง 50 กม. ผ่านทางสายเคเบิลใยแก้วนำแสง...

    ติดต่อตอนนี้

  • สวิตช์ POE อีเทอร์เน็ต 10/100 / 1000M ที่มีการจัดการ

    สวิตช์ POE อีเทอร์เน็ต 10/100 / 1000M ที่มีการจัดการ

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: 4pcs / กล่อง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    สวิตช์ POE อีเทอร์เน็ต 10/100 / 1000M N-net ที่ จัดการ NT-35MG16T2GF-AF16 ซีรี่ส์สวิตช์ PoE ทุ่มเทเพื่อการประยุกต์ใช้ระบบตรวจสอบวิดีโอและวิศวกรรมเครือข่ายและการออกแบบ สวิตช์กิกะบิตการจัดการให้ 16 พอร์ตอีเธอร์เน็ตและกิกะบิต 2 กิกะบิต SFP พอร์ตอัปลิงค์ พอร์ต N-net 16 พอร์ต poe switch ในเลเยอร์การรวม i t...

    ติดต่อตอนนี้

  • 10/100/1000 เมตร 16 พอร์ตสวิตช์จ่ายไฟผ่าน Ethernet

    10/100/1000 เมตร 16 พอร์ตสวิตช์จ่ายไฟผ่าน Ethernet

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: 4 ชิ้นต่อการ์ตูน

    • ความสามารถในการจัดหา: 2000 pcs around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    N-net 10/100 / 1000M 16 พอร์ตสวิตช์จ่ายไฟผ่าน Ethernet NT-29G16T4GC-AF16 เป็นสวิตช์ PoE 16 พอร์ตที่ไม่มีการเปลี่ยนแปลงพร้อม 4 พอร์ตอัปลิงค์คอมโบ สวิตช์กิกะบิต N-net นำความเร็วของ Gigabit Ethernet ไปยังพอร์ตทุกพอร์ตสำหรับเครือข่ายความเร็วสูงอย่างแท้จริง...

    ติดต่อตอนนี้

  • 10/100/1000 M สวิตช์อีเธอร์เน็ตที่มีการจัดการ

    10/100/1000 M สวิตช์อีเธอร์เน็ตที่มีการจัดการ

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    สวิตช์อีเธอร์เน็ตที่มีการจัดการ แบบ N-net Gigabit สวิตช์อีเธอร์เน็ต NT-MG1500 นำเสนอประสิทธิภาพการถ่ายโอนแพ็คเก็ตความเร็วลวดด้วยสวิตช์สวิตช์แบบไม่บล็อก 12Gbps ตารางที่อยู่ MAC 8k และการควบคุมการไหล Full-Duplex 802.3x กิกะบิตสวิตช์...

    ติดต่อตอนนี้

  • สวิตช์อีเทอร์เน็ตที่มีการจัดการ 10/100 / 1000M

    สวิตช์อีเทอร์เน็ตที่มีการจัดการ 10/100 / 1000M

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    N-net 10/100 / 1000M สวิตช์อีเธอร์เน็ตที่มีการจัดการ สวิตช์อีเธอร์เน็ต NT-35MG22T2GC2GF เป็นโซลูชั่นที่สมบูรณ์แบบสำหรับการติดตั้ง LAN สวิตช์กิกะบิตนี้มาพร้อมกับพอร์ต RJ45 Gigabit Ethernet Base-T 10/100/1000M สนับสนุนงบประมาณ PoE 440 วัตต์เพื่อขับสูงสุด 24 อุปกรณ์ที่มีกำลังสูงสุด 30W สูงสุดต่อพอร์ต สวิตช์ poe...

    ติดต่อตอนนี้

  • ไฟเบอร์ออปติกแปลง 10/100 / 1000M

    ไฟเบอร์ออปติกแปลง 10/100 / 1000M

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 50000

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    N-net 10/100 / 1000M Internal Fiber Media Converter NT-3011 เป็นตัวแปลงอีเธอร์เน็ตกิกะบิตไฟเบอร์ภายในชุดนี้ใช้เทคโนโลยีการสลับเพื่อเติมเต็มการแปลงสื่อ ปัจจุบันรองรับ 10Base-T / 100Base-TX / 1000Base-T และการเชื่อมต่อเครือข่าย 1000Base-SX / LX, การแปลงสัญญาณไฟฟ้าระหว่าง 10Base-T / 100Base-TX / 1000Base-T...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก 10/100 / 1000M

    ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก 10/100 / 1000M

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000 pcs around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ออปติก N-net 10/100 / 1000M NT3011 10/100 / 1000Mbps ตัวแปลงสื่อกิกะบิตอีเธอร์เน็ตที่ปรับได้ adopts เทคโนโลยีการเปลี่ยนเพื่อตอบสนองการแปลงสื่อ เป็นไปตามมาตรฐาน IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z และ IEEE802.3ab ปัจจุบันรองรับการเชื่อมต่อเครือข่ายสื่อสองประเภท: 10BaseT / 100BaseTX / 1000BaseT และ...

    ติดต่อตอนนี้

  • สวิตช์อีเธอร์เน็ต 10/100 / 1000M ที่ไม่มีการจัดการ

    สวิตช์อีเธอร์เน็ต 10/100 / 1000M ที่ไม่มีการจัดการ

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 50000

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    N-net สวิตช์อีเธอร์เน็ต 10/100 / 1000M ที่ไม่มีการจัดการ NT-IN314 ซีรี่ส์เป็นสวิตช์อีเธอร์เน็ต 10/100 / 1000M ที่ไม่มีการจัดการ มีพอร์ตอีเธอร์เน็ต 10/100 / 1000BASE-TX 4 พอร์ตและพอร์ตไฟเบอร์ 1000Base-FX เพิ่มเติมหนึ่งพอร์ต...

    ติดต่อตอนนี้

  • 8-Port 10/100 / 1000Mbps สวิตช์กิกะบิตที่มีการจัดการเว็บสมาร์ท

    8-Port 10/100 / 1000Mbps สวิตช์กิกะบิตที่มีการจัดการเว็บสมาร์ท

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    N-net 8-Port 10/100 / 1000Mbps เว็บสมาร์ทกิกะบิตสวิตช์ที่มีการจัดการ NT-MG2800 เพื่อให้เครือข่ายปัจจุบันเติบโตและขยายสวิตช์อีเธอร์เน็ตนี้รองรับ Simple Network Management Protocol (SNMP) มาตรฐานและสามารถตรวจสอบได้ผ่านซอฟต์แวร์การจัดการตามมาตรฐาน...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวแปลงไฟเบอร์ Media 1000M ภายนอก

    ตัวแปลงไฟเบอร์ Media 1000M ภายนอก

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    Fiber Media Converter ภายนอก 1000M N-net ตัวแปลงไฟเบอร์กิกะบิตอีเทอร์เน็ต NT-2100 เป็นตัวแปลงสื่อออปติคอลกิกะบิตอีเธอร์เน็ตแบบเต็ม 1000M แบบปรับตัวที่ใช้สำหรับการส่งผ่านแสงผ่านอีเธอร์เน็ตความเร็วสูง 10/100 / 1000M Media Converter มีความสามารถในการสลับระหว่างคู่บิดและออปติคอลและถ่ายทอดผ่านเครือข่าย 1000 Base-TX และ...

    ติดต่อตอนนี้

  • 10/100/1000 Standlone Managed Fiber Media Converter

    10/100/1000 Standlone Managed Fiber Media Converter

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    10/100/1000 Standlone Managed Fiber Media Converter N-net NT-LM106, G igabit Media Converter ความเร็วในการตอบสนองของผู้ปฏิบัติงานเพิ่มขึ้นอย่างรวดเร็วการบำรุงรักษารายวันและค่าใช้จ่ายเครือข่ายของผู้ประกอบการจะลดลงและคุณภาพการให้บริการของพวกเขานั้นเพิ่มขึ้นและให้โซลูชั่นทางเศรษฐกิจ copper Ethernet พร้อม ระบบ นี้...

    ติดต่อตอนนี้

  • L2 สวิตช์ Power over Ethernet 10/100 / 1000M ที่มีการจัดการ

    L2 สวิตช์ Power over Ethernet 10/100 / 1000M ที่มีการจัดการ

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    N-net L2 จัดการสวิตช์ Power over Ethernet 10/100 / 1000M NT-50MG48T4XGF poe switch จัดเตรียมพอร์ตอีเทอร์เน็ต 48 10/100 / 1000M และพอร์ตอัปลิงค์ 10G SFP + 4 พอร์ต ด้วยความสามารถในการแลกเปลี่ยนหลายระดับและความสามารถในการส่งต่อสายความเร็วสูงผู้ใช้สามารถตั้งค่าฟังก์ชั่นของสวิตช์ผ่านทางเว็บ, CLI, TELNET, SNMP และวิธีอื่น ๆ...

    ติดต่อตอนนี้

  • สวิตช์ POE ที่มีการจัดการ LCD ขนาด 10/100/1000 เมตร

    สวิตช์ POE ที่มีการจัดการ LCD ขนาด 10/100/1000 เมตร

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    N-net 10/100 / 1000M LCD ที่มีการจัดการสวิตช์ PoE NT-35M24T4GCL สวิตช์อีเธอร์เน็ตซีรีส์พร้อมฟังก์ชั่นการแสดงผลหน้าจอ LCD ทุ่มเทให้กับการใช้งานของระบบตรวจสอบวิดีโอและวิศวกรรมเครือข่ายและการออกแบบ สวิตช์กิกะบิตที่ได้รับการจัดการนี้มีพอร์ต RJ45 ที่ปรับได้อย่างรวดเร็วอีเธอร์เน็ต 24 พอร์ต RJ45 แต่ละพอร์ตรองรับ MDI,...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวแปลงไฟเบอร์แบบสแตนด์อโลน 10/100 / 1000M

    ตัวแปลงไฟเบอร์แบบสแตนด์อโลน 10/100 / 1000M

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ตัวแปลงไฟเบอร์แบบสแตนด์อโลน 10/100 / 1000M N-net NT-LM106SFP ถูกออกแบบมาเพื่อใช้กับสายเคเบิลไฟเบอร์โหมดหลายโหมด / โหมดเดียวโดยใช้การเชื่อมต่อ LC-Type RJ45 to SC จัดการ Gigabit Media Multimode Fiber เป็นอุปกรณ์สื่อสารเครือข่ายที่ทำให้การอัพเกรดเครือข่ายราบรื่นโดยไม่ต้องเสียค่าใช้จ่ายเพิ่มเติม...

    ติดต่อตอนนี้

  • ตัวแปลง SFP Port สื่อ 10/100 / 1000M ภายนอก

    ตัวแปลง SFP Port สื่อ 10/100 / 1000M ภายนอก

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    N-net External 10/100 / 1000M SFP Port Media Converter NT-G2100SFP Gigabit Fibre Ethernet Converter เป็นตัวแปลงสื่อ 3 พอร์ตด้วยโหมดซ้ำซ้อน 2 พอร์ต 10/100 / 1000M Media Converter ให้การเชื่อมโยงซ้ำซ้อนน้อยกว่า 10ms สำหรับแอปพลิเคชันอีเธอร์เน็ตที่มีความสำคัญสูง โหมดซ้ำซ้อนรองรับฟังก์ชั่นกู้คืนอัตโนมัติ...

    ติดต่อตอนนี้

  • สวิตช์ใยอุตสาหกรรม 10/100 / 1000M

    สวิตช์ใยอุตสาหกรรม 10/100 / 1000M

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ภาพรวม NT-IN321BF Industrial Gigabit Ethernet Switch เป็นสวิตช์แบบกิกะบิต 3 พอร์ตมาตรฐานอุตสาหกรรมที่มีความซ้ำซ้อนของพอร์ตไฟเบอร์แบบคู่ให้พอร์ต Ethernet 1 พอร์ต 10/100 / 1000BASE-TX และพอร์ตไฟเบอร์ 100 / 1000Base-FX เพิ่มเติมอีกหนึ่งพอร์ต...

    ติดต่อตอนนี้

  • สวิตช์ที่ไม่ได้รับการจัดการ 10/100 / 1000m ในโรงงานอุตสาหกรรมด้วย poe

    สวิตช์ที่ไม่ได้รับการจัดการ 10/100 / 1000m ในโรงงานอุตสาหกรรมด้วย poe

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ภาพรวม NT-IN314 ชุดสวิตช์ Gigabit Ethernet อุตสาหกรรมแบบ POE เป็นสวิตช์แบบกิกะบิต 5 พอร์ตมาตรฐานอุตสาหกรรม มีพอร์ตอีเทอร์เน็ต 10 พอร์ต / 100 / 1000BASE-TX 4 พอร์ตและพอร์ตไฟเบอร์ 1000Base-FX อีก 1 พอร์ต...

    ติดต่อตอนนี้

  • Industrial Media Converter 10/100 / 1000M

    Industrial Media Converter 10/100 / 1000M

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ภาพรวม NT-IN311 series คือ 10/100 / 1000Base-TX ถึง 1000Base-SX / LX Industrial Gigabit Media Converter จะขยายระยะห่างในการรับส่งข้อมูลของเครือข่ายได้ถึง 100Km ผ่านทางพอร์ตไฟเบอร์และพอร์ต UTP สามารถทำงานได้ที่แอพพลิเคชัน 10M, 100M และ 1000M ชุดนี้บรรจุในกล่องโลหะ IP40 ขนาดกะทัดรัดพิเศษที่ช่วยให้ติดตั้งราง DIN...

    ติดต่อตอนนี้

  • สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม 10/100 / 1000M

    สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม 10/100 / 1000M

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pcs around 10-20 days

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    ภาพรวม NT-IN322BF ชุด สวิตช์ Gigabit Ethernet POE อุตสาหกรรมเป็นสวิตช์กิกะบิตแบบอุตสาหกรรมที่มีความซ้ำซ้อนของพอร์ตไฟเบอร์แบบคู่ให้พอร์ต Ethernet 2 พอร์ต 10/100 / 1000BASE-TX และอีก 2 พอร์ตไฟเบอร์ 100 / 1000Base-FX เพิ่มเติม...

    ติดต่อตอนนี้

  • 100 / 1000M FX Gigabit Media Converter

    100 / 1000M FX Gigabit Media Converter

    • แบรนด์: N-สุทธิ

    • บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์

    • ความสามารถในการจัดหา: 50000

    • สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

    N-net 100 / 1000M FX Gigabit Media Converter NT-3200 เป็นตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์แบบกิกะบิตที่ 10/100 / 1000Base-TX ถึง 100 / 1000Base-FX Media Converter เป็นตัวแปลงสื่อตัวแรกในตลาดเพื่อตอบสนองความรู้สึกอัตโนมัติ 100 / 1000M ที่พอร์ตใยแก้วนำแสงซึ่งเพิ่มความยืดหยุ่น ของเครือข่ายทั้งหมด สอดคล้องกับมาตรฐาน IEEE802.3,...

    ติดต่อตอนนี้

ผลิตภัณฑ์ที่โดดเด่น

ส่งข้อความถึงเรา

We didn't put all products on website. If you can't find the product you're looking for, please contact us for more information.

ส่งคำถาม

Milla Lin

Ms. Milla Lin

อีเมล:

szjl@n-net.com.cn

ส่งคำถาม

โทร:86-755-83874688

Fax:86-755-3329728

โทรศัพท์มือถือ:+8615999563479Contact me with Whatsapp

อีเมล:szjl@n-net.com.cn

ที่อยู่:5-6 floor, C Building, Yiyuantong Industrial Zone,Xuexiang Community, Bantian, Longgang District, Shenzhen, Guangdong

เว็บไซต์โทรศัพท์มือถือ

http://th.nnetswitch.com