http://th.nnetswitch.com
Home > ผลิตภัณฑ์ > Media Converter Chassis > แชสซีตัวแปลง Media Slots 14 > ตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออปติก

ตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออปติก

    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Western Union
    Incoterm: FOB,CIF
    สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 4 วัน
ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: NT-R14-2A

โหมดการติดต่อสื่อสาร: อื่น ๆ

ชนิด: สวิตช์ออฟติคอล

อัตราการส่งข้อมูล: 10/100 / 1000Mbps

พอร์ต: อื่น ๆ

Fiber Type: Dual Fiber, Single Mode, Multi Mode, Single Fiber

Wavelength: 850nm, 1550nm, 1310nm

Connector Type: SC, ST, FC, LC

Distance: 550m, 2km, 20km, 40km, 60km, 80km, 100km, 120km

Slots: 14

Power Supply: AC

Rate: 10/100Mbps

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ผลผลิต: 500pc/day

แบรนด์: N-สุทธิ

การเดินทาง: Ocean,Land,Air

สมุฏฐาน: ประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 2000PCS around 10-20 days

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

HS Code: 8517709000

ท่าเรือ: Shenzhen,Yantian

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

N-net Fiber Media Converter แชสซี


Media Converter Chassis 14 สล็อตมีเครื่องจ่ายไฟ 2 เครื่องคือแหล่งจ่ายไฟหลักและแบตเตอรี่สำรองหนึ่งชุดพร้อมด้วยสวิตช์อัตโนมัติ Media Converter Chassis 14 Slot เป็นชนิดของชั้นที่มีประสิทธิภาพ (2U) ที่ใช้กันอย่างแพร่หลายเพื่อจัดหาพลังงานสำหรับตัวแปลงสื่อแบบสแตนด์อโลนในห้องอุปกรณ์
Media Converter Chassis 14 Slot dDifferent ชนิดของตัวแปลงสื่อชนิดโมดูลที่พัฒนาโดย บริษัท ของเราสามารถแทรกลงในชั้นนี้มีช่องรวมถึง 14


Media Converter Chassis 14 สล็อต คุณสมบัติ

  1. การกำหนดค่าของแหล่งจ่ายไฟที่ใช้งาน / เตรียมพร้อมช่วยให้มั่นใจได้ว่าระบบของคุณสามารถทำงานได้อย่างต่อเนื่อง
  2. จัดหาอุปกรณ์จ่ายไฟสองชุด (AC 220V และ DC-48V) ทำให้ระบบสามารถทำงานได้ภายใต้สภาพแวดล้อมการใช้งานจำนวนมาก
  3. สนับสนุนการทำงานพร้อมกันของตัวแปลงสื่อชนิดโมดูลหลายชนิดในอัตราที่ต่างกันซึ่งช่วยเพิ่มความสามารถในการปรับระบบให้มากขึ้น
  4. การ์ดแต่ละใบรองรับการแลกเปลี่ยนความร้อนสูง
  5. ประเภทโมดูลที่ใช้: NT-1100 series, NT-3011 series, NT-1020 series และ NT-2020 series


แหล่งจ่ายไฟ AC Media Converter Chassis Specificati ons


Parameter

Specifications

Number of slots

14

Structure

2U rack

Power input

AC Voltage: AC 100~265V; frequency: 50/60 Hz, max 1.2A

DC voltage: DC -36~72V

Power output

DC5V 12A

Ripple

≤20 mv

Power configuration

Single power supply, or Dual power supply for warm backup mode

LED indication

POWER (power supply)

Max power consumption

95W

Operating temperature

-10~55ºC

Operating humidity

5%~90%

Maintaining temperature

-40~70ºC

Maintaining humidity

5% ~ 90% non-condensing

Dimensions of rack

90mm (H)×428mm (W)×245mm (D) (excl. suspension loop)



ประเภทผลิตภัณฑ์ : Media Converter Chassis > แชสซีตัวแปลง Media Slots 14

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย