http://th.nnetswitch.com
Home > ผลิตภัณฑ์ > Media Converter > ตัวแปลงไฟเบอร์ Media 10g > เครื่องส่งสัญญาณ 10G XFP ถึง SFP 3R

เครื่องส่งสัญญาณ 10G XFP ถึง SFP 3R

    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Western Union
    Incoterm: FOB,CIF,EXW
    สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 4 วัน
ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: NT-XG011

โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

ชนิด: สวิตช์ออฟติคอล

อัตราการส่งข้อมูล: อื่น ๆ

พอร์ต: ≦ 8

10G: -20~70℃

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์

ผลผลิต: 50000

แบรนด์: N-สุทธิ

การเดินทาง: Ocean,Land,Air,EXPRESS

สมุฏฐาน: ประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 50000

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

HS Code: 8517622990

ท่าเรือ: Shenzhen

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ภาพรวม

T-XG002 / T-XG020 / T-XG011 เป็นเครื่องปฏิกรณ์แบบ 10G XFP เป็นตัวทำละลาย SFP + 3R ทำหน้าที่เป็นตัวแปลงไฟเบอร์หรือตัวทำซ้ำของเส้นใยสำหรับการส่งผ่านทางไกล เป็นตัวแปลงสื่อสำหรับโครงข่ายหลัก (SAN, LAN, MAN) ด้วยการแปลงความยาวคลื่น 1310nm / 1550nm / CWDM / DWDM ซึ่งสามารถใช้งานได้ในห้องโทรคมนาคมห้องทดลอง R & D ศูนย์ข้อมูลเป็นต้น

คุณสมบัติ

3R Repeater

รองรับกรอบจัมโบ้

Transparent Transmission และความล่าช้าที่ต่ำมาก

สนับสนุน ITUT กำหนดความยาวคลื่น DWDM / CWDM

รองรับฟังก์ชัน DMI สำหรับโมดูลไฟเบอร์ SFP + / XFP

สนับสนุน PRBS31 Pattern Generator และ Checker function

ฟังก์ชั่นการทดสอบ Loopback แบบสนับสนุน

รองรับการเสียบปลั๊กร้อน

จอแสดงผล Full State Led

ติดตั้งง่าย


สภาพบรรจุภัณฑ์

10G repeater


ข้อมูลจำเพาะ


 Parameter

 Specifications

Equipment function

3R Repeater

Transmission Speed

10Gb/s ( 9.95Gb/s-11.35Gb/s )

Protocols

IEEE802.3ae

Access Type

10G LAN/ 10G WAN

Interface Type

A Type: SFP+ To/From SFP+

B Type: SFP+ To/From XFP

C Type: XFP To/From XFP

Transmission Distance

SFP+ module: Up to 80Km

XFP module: Up to 80Km

Maximum Packet

Forwarding Rate

14,880,950/S

Network information

•  SFP+ or XFP fiber module detection

•  Link status detector

•  Enable/Disabled Loopback test function

•  Enable/Disable PRBS Generator and checker function

•  Rate select ( 10Gbase-Lan or Wan )

Power requirement

AC 100V~240V or DC -40~50V

Power consumption: ≤6W

Work Environment

Operating Temp: 0~ +50 ℃

Storage Temp: -10~ +70 ℃

Humidity: 5%~90% ( non-condensing )

Dimension

Standalone : 156mm ( W ) × 128mm ( D ) × 32mm ( H )


ข้อมูลการสั่งซื้อ

Model

Description

T-XG002

10G XFP to XFP standalone

T-XG020

10G SFP+ to SFP+ standalone

T-XG011

10G XFP to SFP+ standalone

ประเภทผลิตภัณฑ์ : Media Converter > ตัวแปลงไฟเบอร์ Media 10g

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย