http://th.nnetswitch.com
Home > ผลิตภัณฑ์ > Media Converter > ตัวแปลงไฟเบอร์ Media 10g > 10G XFP ไปยัง XFP 3R Repeater

10G XFP ไปยัง XFP 3R Repeater

    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Western Union
    Incoterm: FOB,CIF,FCA
    สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 4 วัน
ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: NT-XG002

อัตราการส่งข้อมูล: อื่น ๆ

พอร์ต: ≦ 8

Ethernet Port QTY: 1

Fiber Type: Dual Fiber, Single Mode, Multi Mode, Single Fiber

Wavelength: 850nm, 1550nm, 1310nm

Connector Type: LC

Distance: 550m, 2km, 20km, 40km, 60km, 80km, 100km, 120km

Power Supply: 220V

MTBF: 100000

Working Temperature: -20~70℃

Dimension: 9.5cm*7cm*2.5cm

Package Info: 36pcs/carton Size:48cm*36cm*39cm

Capacity: 5000pcs/day

Warranty: 3 Years

Weight: 0.16kg

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ผลผลิต: 5000pc/day

แบรนด์: N-สุทธิ

การเดินทาง: Ocean,Land,Air,Express

สมุฏฐาน: ประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

HS Code: 8517622990

ท่าเรือ: Shenzhen,Yantian

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

N-net 10G XFP ไปยัง XFP 3R Repeater


NT-XG002 Fiber Media Converter โปร่งใสเชื่อมต่อลิงก์ 10 กิกะบิตอีเทอร์เน็ตผ่านโหมด multimode หรือ single mode ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติคแต่ละตัวมาพร้อมกับพอร์ตตัวรับส่งสัญญาณแบบสองตัวสำหรับ XFP ถึง XFP นอกจากนี้ NT-XG002 ยังสนับสนุนอัตรา Conversion 10/100/1000/10000

การแปลง XFP ไป XFP ทำได้โดยการแทรกตัวรับส่งข้อมูล XFP ซึ่งสนับสนุนมัลติโหมดและโหมดไฟเบอร์เดียวรวมทั้งความยาวคลื่น CWDM / DWDM

พอร์ต Transceiver ที่ว่างเปล่าบน NT-XG002 Fiber Optic Media Converter ช่วยให้สามารถกำหนดค่าเครือข่ายที่ยืดหยุ่นเพื่อตอบสนองความต้องการได้โดยใช้ N-net หรือผู้ผลิตรายอื่น ๆ จำนวน 10 เครื่อง


คุณสมบัติ Fiber Media Converter 10G


  1. 3R Repeater
  2. รองรับกรอบจัมโบ้
  3. Transparent Transmission และความล่าช้าที่ต่ำมาก
  4. สนับสนุน ITUT กำหนดความยาวคลื่น DWDM / CWDM
  5. รองรับฟังก์ชัน DMI สำหรับโมดูลไฟเบอร์ SFP + / XFP
  6. สนับสนุน PRBS31 Pattern Generator และ Checker function
  7. ฟังก์ชั่นการทดสอบ Loopback แบบสนับสนุน
  8. รองรับการเสียบปลั๊กร้อน
  9. จอแสดงผล Full State Led
  10. ติดตั้งง่าย


สภาพการบรรจุ Pack Media Media Converter ขนาดเล็ก


10G repeater


ข้อมูลจำเพาะของ Ethernet Converter


 Parameter

 Specifications

Equipment function

3R Repeater

Transmission Speed

10Gb/s ( 9.95Gb/s-11.35Gb/s )

Protocols

IEEE802.3ae

Access Type

10G LAN/ 10G WAN

Interface Type

A Type: SFP+ To/From SFP+

B Type: SFP+ To/From XFP

C Type: XFP To/From XFP

Transmission Distance

SFP+ module: Up to 80Km

XFP module: Up to 80Km

Maximum Packet

Forwarding Rate

14,880,950/S

Network information

•  SFP+ or XFP fiber module detection

•  Link status detector

•  Enable/Disabled Loopback test function

•  Enable/Disable PRBS Generator and checker function

•  Rate select ( 10Gbase-Lan or Wan )

Power requirement

AC 100V~240V or DC -40~50V

Power consumption: ≤6W

Work Environment

Operating Temp: 0~ +50 ℃

Storage Temp: -10~ +70 ℃

Humidity: 5%~90% ( non-condensing )

Dimension

Standalone : 156mm ( W ) × 128mm ( D ) × 32mm ( H )


ข้อมูลการสั่งซื้อของ Fiber Converter


Model

Description

T-XG002

10G XFP to XFP standalone

T-XG020

10G SFP+ to SFP+ standalone

T-XG011

10G XFP to SFP+ standalone

ประเภทผลิตภัณฑ์ : Media Converter > ตัวแปลงไฟเบอร์ Media 10g

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย