สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย

Shenzhen N-net High-Tech Co.,Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > Media Converter > ตัวแปลงไฟเบอร์ Media 10g > 10G SFP Fibre Media Converter

PRODUCT CATEGORIES

10G SFP Fibre Media Converter

10G SFP Fibre Media Converter

ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,Paypal,Western Union
Incoterm: FOB,CIF
สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 4 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: NT-XG110

    โหมดการติดต่อสื่อสาร: Full Duplex & Half-Duplex

    ชนิด: สวิตช์ Ethernet

    พอร์ต: ≦ 8

    อัตราการส่งข้อมูล: อื่น ๆ

    Rate: 10 G

    Port: SFP

    Warranty: 3 Years

    Working Temperature: -20-70 Degree

    MTBF: 100000 Hours

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์

    ผลผลิต: 50000

    แบรนด์: N-สุทธิ

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air,EXPRESS

    สมุฏฐาน: ประเทศจีน

    ความสามารถในการจัดหา: 50000

    ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

    HS Code: 8517622990

    ท่าเรือ: Shenzhen

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

N-net 10G SFP ไฟเบอร์ Media Converter


NT-XG110 / NT-XG101 ซีรีส์ 10G ตัวแปลงมีเดียไฟเบอร์เป็นโซลูชั่นที่สมบูรณ์และหลากหลายสำหรับการใช้งานเช่น FTTx, CWDM และอีเธอร์เน็ตผู้ให้บริการ ด้วยความเร็วที่หลากหลาย 1,000Mbps และ 10G, N-net นำเสนอผลิตภัณฑ์แปลงสื่อ 10G แบบสแตนด์อโลนสำหรับการใช้งานที่แตกต่างกันและสามารถนำไปใช้ตามโครงสร้างเครือข่ายในอุดมคติของคุณ รองรับอินเทอร์เฟซต่าง ๆ เช่น UTP, SFP, SFP +, XFP เป็นต้นอินเทอร์เฟซเหล่านี้ทั้งหมดได้รับการพัฒนาเพื่อรองรับโปรโตคอลเช่น 100Base-Tx, 1000Base-T, 10GBase-T และ 10GBase-LR, 10GBase-SR ซึ่งทำให้เครือข่ายของคุณ สมบูรณ์และมั่นคง

10G Unmanaged Ethernet Media Converter คุณสมบัติ


  1. อินเทอร์เฟซที่หลากหลายเช่น SFP +, RJ45 และ XFP
  2. รองรับ 3R (การสร้างยุคใหม่การกำหนดเวลาใหม่การปรับรูปร่าง) สำหรับการขยายขอบเขตสายเคเบิลเครือข่าย
  3. รองรับ Jumbo Frame
  4. ให้การเชื่อมต่อทางไกลที่เชื่อถือได้
  5. การออกแบบที่กะทัดรัด, พลักแอนด์เพลย์


ข้อมูลจำเพาะของ ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก 10G


Parameter

Specifications

Connector

LC, SFP+ and XFP interface( optional)

Traffic Format

10 Gigabit Ethernet LAN(10.3125Gbps)

Standard

IEEE 802.3ae 10GBase-LR

IEEE 802.3ae 10GBase-SR

IEEE 802.3an 10GBase-T

IEEE 802.3ab 1000Base-T

IEEE 802.3z  1000Base-x

Jumbo Frame

9KB

Conversion means

L1 Pass-Through mode

Wavelength

SM:9/125μm

MM:50/125μm OC3

Transmission distance

Fiber port : Multi-mode Max to 260m,Single-mode Max to 40Km

UTP port: Category-6A twisted pairs Max to 100m

Indications

LED (Power, TPLink, FXLink, TX, RX, P-IN)

Power Input

Internal power supply: AC220V 

Power Consumption

<7W

Dimensions

Card:112.8 x 77.2 x 23mm ( D x W x H) ,

Standalone: 156 x 128x 32mm ( D x W x H)

Operating temperature

 -10~55ºC

Operating humidity

 5%~90%  non-condensing

แอปพลิเคชั่น 10G Unmanaged Ethernet Media Converter


10G media converter



ประเภทผลิตภัณฑ์ : Media Converter > ตัวแปลงไฟเบอร์ Media 10g

ส่งคำถาม

Milla Lin

Ms. Milla Lin

อีเมล:

szjl@n-net.com.cn

ส่งคำถาม

โทร:86-755-83874688

Fax:86-755-3329728

โทรศัพท์มือถือ:+8615999563479Contact me with Whatsapp

อีเมล:szjl@n-net.com.cn

ที่อยู่:5-6 floor, C Building, Yiyuantong Industrial Zone,Xuexiang Community, Bantian, Longgang District, Shenzhen, Guangdong