http://th.nnetswitch.com
Home > ผลิตภัณฑ์ > Media Converter > ตัวแปลงไฟเบอร์ Media 10g
ประเภทผลิตภัณฑ์
บริการออนไลน์
ติดต่อตอนนี้

ตัวแปลงไฟเบอร์ Media 10g

ประเภทสินค้าของ ตัวแปลงไฟเบอร์ Media 10g เราเป็นผู้ผลิตเฉพาะจากประเทศจีน ตัวแปลงไฟเบอร์ Fibre 10G ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก ซัพพลายเออร์ / โรงงานขายส่งที่มีคุณภาพสูง ผลิตภัณฑ์ของ ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติค R & D และการผลิตเรามีบริการที่สมบูรณ์แบบหลังการขายและการสนับสนุนทางเทคนิค มองไปข้างหน้าเพื่อความร่วมมือของคุณ!
ตัวแปลงไฟเบอร์แฟคเตอร์ภายใน 10G

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ความสามารถในการจัดหา: 50000

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE,FCC,ISO9001

N-net 10G Internal Fiber Media Converter ซีรีส์ NT-XG101 / XG110 เชื่อมต่อสายไฟเบอร์เข้ากับ Ethernet 10Gbps ทองแดงทำหน้าที่เป็นตัวแปลงสื่อสัญญาณแบบไฟเบอร์ - ทองแดงสำหรับการส่งผ่านทางไกล เป็นตัวแปลงสื่อสำหรับโครงข่าย (SAN, LAN, MAN)...
ตัวแปลงสัญญาณ 10G XFP Port Media

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์

ความสามารถในการจัดหา: 50000

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

ตัวแปลงสัญญาณ N-net 10G XFP Port Media NT-XG110 / NT-XG101 series 10G พอร์ต XFP ตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ออปติค 10G ไม่มีการจัดการ เป็นโซลูชันที่สมบูรณ์และหลากหลายสำหรับแอพพลิเคชันเช่น FTTx, CWDM และ Ethernet ของผู้ให้บริการ ด้วยความเร็วที่หลากหลาย 1,000...
ตัวแปลงไฟเบอร์ SFP Fiber 10G

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์

ความสามารถในการจัดหา: 50000

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

N-net 10G SFP Fiber Media Converter NT-XG110 / NT-XG101 series 10G เป็นโซลูชันที่สมบูรณ์และหลากหลายสำหรับแอพพลิเคชันเช่น FTTx, CWDM และ Ethernet ของผู้ให้บริการ ด้วยความเร็วที่หลากหลาย 1,000 Mbps และ 10G N-net ให้ผลิตภัณฑ์ตัวแปลงสื่อ 10G...
10G XFP ไปยัง XFP 3R Repeater

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

ความสามารถในการจัดหา: 5000PCS around 10-20 days

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

N-net 10G XFP ไปยัง XFP 3R Repeater NT-XG002 Fiber Media Converter โปร่งใสเชื่อมต่อลิงก์ 10 กิกะบิตอีเทอร์เน็ตผ่านโหมด multimode หรือ single mode ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติคแต่ละตัวมาพร้อมกับพอร์ตตัวรับส่งสัญญาณแบบสองตัวสำหรับ XFP ถึง XFP นอกจากนี้...
เครื่องส่งสัญญาณ 10G XFP ถึง SFP 3R

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์

ความสามารถในการจัดหา: 50000

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

ภาพรวม T-XG002 / T-XG020 / T-XG011 เป็นเครื่องปฏิกรณ์แบบ 10G XFP เป็นตัวทำละลาย SFP + 3R ทำหน้าที่เป็นตัวแปลงไฟเบอร์หรือตัวทำซ้ำของเส้นใยสำหรับการส่งผ่านทางไกล เป็นตัวแปลงสื่อสำหรับโครงข่ายหลัก (SAN, LAN, MAN) ด้วยการแปลงความยาวคลื่น 1310nm / 1550nm...
10G SFP ไปยัง SFP 3R repeater

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์

ความสามารถในการจัดหา: 50000

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

ภาพรวม ชุด T-XG002 / T-XG020 / T-XG011 มี 10G SFP เป็นตัวทำซ้ำ SFP 3R ทำหน้าที่เป็นตัวแปลงไฟเบอร์หรือตัวรับสัญญาณไฟเบอร์สำหรับการส่งผ่านทางไกล เป็นตัวแปลงสื่อสำหรับโครงข่ายหลัก (SAN, LAN, MAN) ด้วยการแปลงความยาวคลื่น 1310nm / 1550nm / CWDM / DWDM...
ตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ 10g

แบรนด์: N-สุทธิ

บรรจุภัณฑ์: บรรจุภัณฑ์

ความสามารถในการจัดหา: 50000

สั่งขั้นต่ำ: 1 Piece/Pieces

ใบรับรอง: CE, FCC,ISO9001

ภาพรวม หนึ่งในแอ็พพลิเคชันที่สำคัญคือการเชื่อมต่ออุปกรณ์ตัวรับส่งสัญญาณที่เป็นกรรมสิทธิ์กับ CWDM หรือ DWDM เมื่อโมดูลแสงเหล่านี้มีสีไม่พร้อมใช้งานสำหรับอุปกรณ์ที่เป็นกรรมสิทธิ์ 10G แปลงไฟเบอร์สื่อด้วยเพล็กซ์เต็มความสามารถในการส่งต่อสายความเร็ว betw...
ประเทศจีน ตัวแปลงไฟเบอร์ Media 10g ซัพพลายเออร์
ตัวแปลงสื่อ 10GbE เชื่อมต่ออีเทอร์เน็ต 10 กิกะบิทแบบโปร่งใสผ่านแบบมัลติหรือแบบโหมดเดียว 10G Media Converter แต่ละตัวมาพร้อมกับพอร์ตตัวรับส่งสัญญาณที่รองรับไฟเบอร์ไฟเบอร์ทองแดงถึงเส้นใยหรือทองแดงถึงตัวแปลงสื่อสัญญาณทองแดง 10G Media Converter เป็นโซลูชั่นที่สมบูรณ์และหลากหลายสำหรับแอพพลิเคชันเช่น FTTx, CWDM และ Ethernet ของผู้ให้บริการ ด้วยความเร็วที่หลากหลาย 1,000 Mbps และ 10G N-net ให้ผลิตภัณฑ์ตัวแปลงสื่อ 10G แบบสแตนด์อโลนสำหรับแอพพลิเคชันที่แตกต่างกันและสามารถนำไปประยุกต์ใช้กับโครงสร้างเครือข่ายที่เหมาะสมที่สุดของคุณ
ตัวแปลงสื่อ N-net 10G รองรับการเชื่อมต่อต่างๆเช่น UTP, SFP, SFP +, XFP เป็นต้นอินเทอร์เฟซทั้งหมดนี้ได้รับการพัฒนาเพื่อรองรับโปรโตคอลเช่น 100Base-Tx, 1000Base-T, 10GBase-T และ 10GBase-LR, 10GBase- SR ทำให้เครือข่ายของคุณสมบูรณ์และมั่นคง
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Milla Lin Ms. Milla Lin
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
คุยตอนนี้ ติดต่อผู้จำหน่าย